0901 720 720

Liên hệ

Cảm ơn Quý khách đã truy cập vào website. Mọi thông tin chi tiết xin vui lòng liên hệ:

THÔNG TIN LIÊN HỆ

CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NÔNG SẢN KIM SÁNG

TRỤ SỞ CHÍNH: 29 TA 17A , Phường Thới An, Quận 12, Tp HCM

VP ĐẠI DIỆN - CỬA HÀNG TRƯNG BÀY:

  1. 177 Nguyễn Thượng Hiền, P4, Q3, Tp HCM
  2. 2731 Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Tp HCM
  3. 21/17 Lê Trực, P7, Q Bình Thạnh, Tp HCM
  4. 289 Thoại Ngọc Hầu, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, Tp HCM
Email: info@gaokimsang.com.vn
Website: www.gaokimsang.com.vn

 

Khách hàng trong nước, vui lòng liên hệ:

Mrs. Nguyen Thi Kieu Trang (Kieu Trang)
Managing Director

Tel: +84 (0) 901 725 725 | +84 (0) 902 076 079

Email: trang@gaokimsang.com.vn

Đối tác lớn, khách hàng xuất khẩu, vui lòng liên hệ:

Mrs. Than Thi Lan Ny (Lanny)
Chairman | CEO

Tel:+84 (0) 901 720 720

Email: lanny@gaokimsang.com.vn

Khách hàng Quốc Tế, Vui lòng liên hệ:

Mr. Sang Malik
Chairman Global Business | CFO


Tel: +84 (0) 981 823 330

Email: sang@gaokimsang.com.vn

Director IT

Mr. Zubair Malik

Tel: +92 (0) 345 407 8648

Email: zubair@gaokimsang.com.vn

Giám đốc bán hàng quốc tế

Mr. Attila Peregi

Tel: +44 7500 043 151

Email: attila@gaokimsang.com.vn

Đại diện chính thức: Khu vực Châu Á Thái Bình Dương

Mr. Sean Moses

Email: sean@gaokimsang.com.vn

Đại diện chính thức, Hoa Kỳ

Mr. Wajid Iqbal

Email: wajid@gaokimsang.com.vn

Đại diện chính thức - Đông Âu

Mr. Isidi Shahini

Email: isidi@gaokimsang.com.vn

Đại diện chính thức - Trung Đông

Mr. Antonino Caparrotta

Email: antonino@gaokimsang.com.vn

Buôn bán hòa ái, làm ăn chân tình Hãy để GẠO KIM SÁNG phục vụ và chăm sóc bạn hằng ngày GẠO KIM SÁNG cho yêu thương đong đầy

Form liên hệ

Chú ý: Dấu (*) các trường bắt buộc phải nhập vào. Quý vị có thể gõ chữ tiếng Việt không dấu hoặc chữ tiếng Việt có dấu theo font UNICODE (UTF-8).
Họ và tên * :
Công ty :
Địa chỉ * :
Điện thoại * :
Fax :
Email * :
Nội dung * :
Bản đồ đường đi