+(84-28)913 978 778

Liên hệ

Cảm ơn Quý khách đã truy cập vào website. Mọi thông tin chi tiết xin vui lòng liên hệ:

THÔNG TIN LIÊN HỆ

CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NÔNG SẢN KIM SÁNG

TRỤ SỞ CHÍNH: 288 Trường Chinh, P.Tân Hưng Thuận, Q.12, Tp HCM
VP ĐẠI DIỆN - CỬA HÀNG TRƯNG BÀY: 170 U Nơ Trang Long P.12 Q.Bình Thạnh Tp.HCM

Website: www.gaokimsang.com.vn


Khách hàng trong nước, vui lòng liên hệ:

Mrs. Nguyen Thi Kieu Trang (Kieu Trang)
Managing Director

Tel: +84 (0) 901 725 725 | +84 (0) 902 076 079

Email: trang@gaokimsang.com.vn

Đối tác lớn, khách hàng xuất khẩu, vui lòng liên hệ:

Mrs. Than Thi Lan Ny (Lanny)
Chairman | CEO

Tel: +84 (0) 963 883 795 | +84 (0) 901 720 720

Email: lanny@gaokimsang.com.vn

Khách hàng Quốc Tế, Vui lòng liên hệ:

Mr. Sang Malik
Chairman Global Business | CFO


Tel: +84 (0) 981 823 330 | +84 (0) 772 639 039

Email: sang@gaokimsang.com.vn

Director IT

Mr. Zubair Malik

Tel: +92 (0) 345 407 8648

Email: zubair@gaokimsang.com.vn

Đại diện chính thức: Khu vực Châu Á Thái Bình Dương

Mr. Sean Moses

Tel: +64 (0) 2041652377

Email: sean@gaokimsang.com.vn

Đại diện chính thức, Hoa Kỳ

Mr. Leon Sikes

Tel: +1 (0) 571 535 8707

Email: leon@gaokimsang.com.vn

Đại diện chính thức - Châu Phi lục địa


Mr. Hilaire Hubert

Tel: +32 491 373 164

Email: hilaire@gaokimsang.com.vn

 

Đại diện chính thức - Châu Phi lục địa


Mr. Henri Hubert

Tel: +84 909153577 | +84 766 347861

Email: henri@@gaokimsang.com.vn

 

Đại diện chính thức, Khu vực Polynesia thuộc Pháp

ECOTECH PACIFIC SARL

22, Rue du Pont Neuf, Mission.
BP 2843 - 9 8713 Papeete TAHITI.

Mr. Teatuaura TEMATARU

Tel: +689 89 54 33 07

Email: teatuaura@gaokimsang.com.vn

Mr. Huranui TEMATARU

Tel: +689 87 70 60 08

Email: huranui@gaokimsang.com.vn

Buôn bán hòa ái, làm ăn chân tình Hãy để GẠO KIM SÁNG phục vụ và chăm sóc bạn hằng ngày GẠO KIM SÁNG cho yêu thương đong đầy

Form liên hệ

Chú ý: Dấu (*) các trường bắt buộc phải nhập vào. Quý vị có thể gõ chữ tiếng Việt không dấu hoặc chữ tiếng Việt có dấu theo font UNICODE (UTF-8).
Họ và tên * :
Công ty :
Địa chỉ * :
Điện thoại * :
Fax :
Email * :
Nội dung * :
Bản đồ đường đi