+(84-28)913 978 778

Liên hệ

Cảm ơn Quý khách đã truy cập vào website. Mọi thông tin chi tiết xin vui lòng liên hệ:

THÔNG TIN LIÊN HỆ

CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NÔNG SẢN KIM SÁNG
TRỤ SỞ CHÍNH: 288 Trường Chinh, P.Tân Hưng Thuận, Q.12, Tp HCM 
VP ĐẠI DIỆN - CỬA HÀNG TRƯNG BÀY: 170 U Nơ Trang Long – P.12 – Q.Bình Thạnh – Tp.HCM 
Website: 
www.gaokimsang.com.vn

Khách hàng trong nước, vui lòng liên hệ:
Ms. Nguyen Thi Kieu Trang (Ms. Kieu Trang) – Managing Director
- Tel:         +84 (0) 901 725 725 | +84 (0) 902 076 079
- Email:     trang@gaokimsang.com.vn
Đối tác lớn, khách hàng xuất khẩu, vui lòng liên hệ:
Ms. Than Thi Lan Ny (Ms. Lanny) – Chairman | CEO
- Tel:         +84 (0) 963 883 795 | +84 (0) 901 720 720
- Email:     lanny@gaokimsang.com.vn
Khách hàng Quốc Tế, Vui lòng liên hệ:
Mr. Sang Malik – Vice-Chairman | Chairman Global Business
- Tel:         +84 981 823 330| +84 1 222 639 039
- Email:     sang@gaokimsang.com.vn
- Skype:     sumair.r2r
Mr. Akhmed Sadiq – (Director, Global Sales) 
- Tel:         +44 208 123 0620 | +92 323 742 8356   
- Email:     aki@gaokimsang.com.vn
- Skype:     akhmed99

Mr. Shayne Moses - (Pacific, Regional Sales Director)

- Tel:         +84 938 980 100
- Email:     Shayne@gaokimsang.com.vn
Mr. Naresh kumar - (Singapore, Sales Director) 
- Tel:      
   + 65 6339 4948
- Email:     naresh@gaokimsang.com.vn
Mr. Richie Penalosa - (Philippines, Sales Director) 
- Tel:      
   + 63 920 904 4699
- Email:     richie@gaokimsang.com.vn

Buôn bán hòa ái, làm ăn chân tình
Hãy để GẠO KIM SÁNG phục vụ và chăm sóc bạn hằng ngày
GẠO KIM SÁNG cho yêu thương đong đầy

Form liên hệ

Chú ý: Dấu (*) các trường bắt buộc phải nhập vào. Quý vị có thể gõ chữ tiếng Việt không dấu hoặc chữ tiếng Việt có dấu theo font UNICODE (UTF-8).
Họ và tên * :
Công ty :
Địa chỉ * :
Điện thoại * :
Fax :
Email * :
Nội dung * :
Bản đồ đường đi